kidsvh09
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
kidsvh09

tìm hiểu về nhau để lớp đoàn kết hơn

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Cậu và tớ

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nhox_joo^^

nhox_joo^^

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyWed Oct 08, 2008 9:13 pm

Cậu biết không? Nếu một ngày nào đó tớ thix cậu, tớ sẽ không bao giờ nói cho cậu biết đâu. Vì tớ bit' sẽ chẳng bao giờ tớ có thể đến với cậu được và vì cậu đã có một người. Nếu một ngày tớ có một điều ước tớ ước rằng sẽ mang điều ước này đến cho cậu. Vì tớ bit' cậu rất muốn ước về cuộc tình của mình luôn luôn tốt đẹp không bao giờ có sự cách xa Nếu cậu là một ngôi sao trên bầu trời đêm lấp lánh ánh sáng, tớ sẽ ước rằng mình là một ngôi sao được gần cậu nhất. Vì cậu không biết đó thôi các vì sao luôn luôn cách xa nhau tớ ước vậy chỉ là tự an ủi mình mà thôi Nếu một ngày nào đó cậu vì người khác phải khóc, tớ sẽ đến bên cậu, ngồi xuống, ôm chầm và khoc' chung với cậu. Nhưng tớ bit' hông bao giờ có điều gì là bí mật cả, rồi một ngày nào đó cậu sẽ nhận ra, rằng tớ thix cậu và tớ thix nhìu lắm song tớ lại bit' điều đó sẽ mang lại sự khó xử với cậu, cậu sẽ buồn, cậu sẽ khoc' và tớ lại sẽ mãi là thằng ngốc lun mang đến nỗi bùn cho cậu. Tớ ko phải 1 người con trai hoàn hảo, hay ko muốn nói là rất nhiều tính xấu. Cậu ko thích tớ, chẳng có gì bất ngờ. Có 1 người bạn thân như cậu, với tớ thế là quá đủ. Vẫn biết đây chỉ là tình cảm của tuổi mới lớn, chưa thật sự chính chắn nhưng ko vì vậy mà tớ từ bỏ ở đây. Tớ vẫn tin, với tình cảm ấy sẽ giúp tớ trưởng thành hơn, mạnh mẽ hơn và chúng mình là bạn cậu nhé. Đó là tất cả những suy nghĩ mà tớ muốn nói với cậu. Tớ viết lên những dòng này chẳng phải để tỏ tình, tớ chỉ muốn cho cậu biết những suy nghĩ của tớ mà thôi. Tớ thix cậu. Uh.Nhưng có lẽ, cứ để như thế này thì tốt hơn. Tớ và cậu vẫn là 2 người bạn thân. Điều gì đến sẽ đến….Đừng ngại nhìn mặt, hay nói chiện với tớ cậu nhé. Khoảng thời gian tớ viết ra những đìu này, có lẽ là khoảng thời gian tớ sống thật với lòng mình nhất. Vì vậy, đừng im lặng với tớ nữa nhé. Đơn giản vì chúng mình là bạn mà thôi
https://kidsvh09.forumvi.com
yule_041
Admin
yule_041

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyWed Oct 08, 2008 9:36 pm

Dung oy` cheers Don gian la vi minh la ban hui ha Razz
MAP (~" "~ !)

MAP (~

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyWed Oct 08, 2008 11:06 pm

e^ em ju , hui` sang' a noi' voi*' e la` do ta(m' chug , bay^ h` con` can^` hem , de^~ a kiem^' choa , kekeke , bun` zi` ma` bun` , seo giong^' tui hui` trc' we' vay^. troi*` , o*~ dau^ cug~ coa' ma(t. pa` yule het^' , it' coa' 888 we' hen , e' keke
yule_041
Admin
yule_041

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyFri Oct 10, 2008 4:49 pm

Sad E then Mep kia!ke tui ah nha!dung co lem bem,bo tuong Mep it 88888 lam sao Mad afro
callmeWAY

callmeWAY

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyFri Oct 10, 2008 9:19 pm

mONg pAn. mA^p. rA kHo?j ROOM
pA.n dA~ lAk. dE^\
Ken_sin

Ken_sin

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptySat Oct 18, 2008 1:11 pm

thi tu tu gia dinh minh cung ra dj het rui ko con ai o tren nay nua dau chan cai gia dinh nay qua ah.....................sdung dot gia dinh da xay ra
callmeWAY

callmeWAY

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ EmptyMon Oct 27, 2008 9:37 pm

khyn` ha?
faMali KIDS)( nEvEr dJe
Sponsored content

Cậu và tớ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cậu và tớ   Cậu và tớ Empty

Cậu và tớ
Trang 1 trong tổng số 1 trang